Welcome to pwaniraha blog please contribute by posting your comments on our blog, kindly note that abussive language is strictly not entertained. Thank you.
Welcome To Pwani Raha Blog; email us at "pwaniraha@gmail.com"

December 27, 2010

Nyani Haoni ....................

Hii ndio hali halisi ya ule msemo maarufu wa nyani haoni .......

1 comment:

Anonymous said...

Mungu ni waajabu sana, jumamosi iliyopita nilikua naelekea irnga, njiani nilikua na kutana na makundi ya nyani, nikawa najisemea moyoni, ningekua na blog, ningempiga nyani mmoja picha na kupost picha yake kwa blog, na kuandika heading kama ulivyo andika wewe,.. leo nafungua blog yako nakutana na what i had in my mind last week end ,.. what a coincidence ...!!!!