Welcome to pwaniraha blog please contribute by posting your comments on our blog, kindly note that abussive language is strictly not entertained. Thank you.
Welcome To Pwani Raha Blog; email us at "pwaniraha@gmail.com"

October 19, 2010

Harusi ya First Kalugaba na Bi Hadija Yafana Sana.

Hapa Bw First akikata keki na mkewe Bi Hadija huku wapambe wao wakiwaangalia kwa karibu.

Maharusi hao wawili wakiserebuka.

Bwana harusi akiwapungia waalikwa mkono.
Bi Rachel Mushi akifungua champaign kwa uhodari na pozi la aina yake. 


3 comments:

SIMON KITURURU said...

Hongera zenu Wajameni!

Anonymous said...

Mumependeza wanangu! Mungu awabariki.

jjackie said...

ooooh my GOD! So nice for both of you. God bless you all